โปรแกรมฟุตบอล

ตารางโปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ตารางบอลคู่คืนวันนี้

โปรแกรมบอล ทุกลีกดัง โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดบอลวันนี้ ฟุตบอลยูฟ่า ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอลลาลีกา สเปน ที่นี่

พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   04 มีนาคม 2015
02:45 แอสตัน วิลล่า - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน วิลล่า ปาร์ค (CTH)
02:45 ฮัลล์ ซิตี้ - ซันเดอร์แลนด์ เคซี สเตเดียม (CTH)
02:45 เซาแธมป์ตัน - คริสตัล พาเลซ เซนต์แมรีส์สเตเดียม (CTH)
02:45 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - เชลซี อัพตัน ปาร์ค (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   05 มีนาคม 2015
02:45 ควีนสปาร์ค เรนเจอร์ - อาร์เซนอล โลฟตัส โร๊ด (CTH)
02:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เลสเตอร์ ซิตี้ ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)
02:45 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เซนต์ เจมส์ ปาร์ค (CTH)
02:45 สโต๊ค ซิตี้ - เอฟเวอร์ตัน บริทานเนีย สเตเดี้ยม (CTH)
02:45 ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ - สวอนซี ซิตี้ ไวท์ ฮาร์ท เลน (CTH)
03:00 ลิเวอร์พูล - เบิร์นลี่ย์ แอนฟิลด์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   14 มีนาคม 2015
22:00 อาร์เซนอล - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เอมิเรตส์ สเตเดี้ยม (CTH)
22:00 เบิร์นลี่ย์ - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เทิร์ฟ มัวร์ (CTH)
22:00 คริสตัล พาเลซ - ควีนสปาร์ค เรนเจอร์ เซลเฮิร์ท พาร์ค (CTH)
22:00 เอฟเวอร์ตัน - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด กูดิสัน ปาร์ค (CTH)
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้ - ฮัลล์ ซิตี้ คิง พาวเวอร์ สเตเดี้ยม (CTH)
22:00 ซันเดอร์แลนด์ - แอสตัน วิลล่า สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - สโต๊ค ซิตี้ เดอะ ฮอว์ธอร์นส (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   15 มีนาคม 2015
20:30 เชลซี - เซาแธมป์ตัน สแตมฟอร์ด บริดจ์ (CTH)
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   17 มีนาคม 2015
03:00 สวอนซี ซิตี้ - ลิเวอร์พูล ไลเบอร์ตี้ สเตเดี้ยม (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   21 มีนาคม 2015
22:00 แอสตัน วิลล่า - สวอนซี ซิตี้ วิลล่า ปาร์ค (CTH)
22:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)
22:00 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - อาร์เซนอล เซนต์ เจมส์ ปาร์ค (CTH)
22:00 ควีนสปาร์ค เรนเจอร์ - เอฟเวอร์ตัน โลฟตัส โร๊ด (CTH)
22:00 เซาแธมป์ตัน - เบิร์นลี่ย์ เซนต์แมรีส์สเตเดียม (CTH)
22:00 สโต๊ค ซิตี้ - คริสตัล พาเลซ บริทานเนีย สเตเดี้ยม (CTH)
22:00 ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ - เลสเตอร์ ซิตี้ ไวท์ ฮาร์ท เลน (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   22 มีนาคม 2015
00:30 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - ซันเดอร์แลนด์ อัพตัน ปาร์ค (CTH)
20:30 ลิเวอร์พูล - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แอนฟิลด์ (CTH)
23:00 ฮัลล์ ซิตี้ - เชลซี เคซี สเตเดียม (CTH)

ลาลีก้า

โปรแกรมฟุตบอล   09 ธันวาคม 2013
01:00 เลบานเต้ - เกตาเฟ่ ซิอูดาด เด บาเลนเซีย

โปรแกรมฟุตบอล   03 มกราคม 2014
22:00 เลบานเต้ - แอตเลติโก มาดริด ซิอูดาด เด บาเลนเซีย
22:00 แอตเลติโก มาดริด - เลบานเต้ บิเซนเต้ กัลเดร่อน

โปรแกรมฟุตบอล   10 กุมภาพันธ์ 2014
02:45 เอลเช่ - ราโย่ บาเยกาโน่ เอสตาดิโอ มานูเอล มาร์ติเนซ วาเลโร่

โปรแกรมฟุตบอล   01 มีนาคม 2015
23:00 ไอบาร์ - แอธเลติก บิลเบา Estadio Municipal de Ipurúa

โปรแกรมฟุตบอล   02 มีนาคม 2015
01:00 เซบีญ่า - แอตเลติโก มาดริด รามอน ซานเชซ ปิซฆวน
03:00 เรอัล มาดริด - บียาร์เรอัล ซานติอาโก้ เบร์นาเบว

โปรแกรมฟุตบอล   03 มีนาคม 2015
02:45 เซลต้า บีโก้ - เอลเช่ Estadio de Balaídos

โปรแกรมฟุตบอล   07 มีนาคม 2015
02:45 เลบานเต้ - ไอบาร์ ซิอูดาด เด บาเลนเซีย
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า - เซบีญ่า ริอาซอร์

โปรแกรมฟุตบอล   08 มีนาคม 2015
00:00 แอธเลติก บิลเบา - เรอัล มาดริด เอสตาดิโอ ซาน มาเมส
02:00 เอลเช่ - อัลเมเรีย เอสตาดิโอ มานูเอล มาร์ติเนซ วาเลโร่
04:00 แกรนาด้า - มาลาก้า Estadio Nuevo Los Carmenes
18:00 บาร์เซโลน่า - ราโย่ บาเยกาโน่ คัมป์ นู
23:00 เรอัล โซเซียดัด - เอสปันญ่อล เอสตาดิโอน มูนิซิปัล เดอ อนูต้า

โปรแกรมฟุตบอล   09 มีนาคม 2015
01:00 บียาร์เรอัล - เซลต้า บีโก้ เอล มาดริกัล
03:00 แอตเลติโก มาดริด - บาเลนเซีย บิเซนเต้ กัลเดร่อน

โปรแกรมฟุตบอล   10 มีนาคม 2015
02:45 คอร์โดบ้า - เกตาเฟ่ Estadio Nuevo Arcángel

เซเรียอา

โปรแกรมฟุตบอล   30 กันยายน 0000
00:00 อูดิเนเซ่ - ปาร์ม่า สตาดิโอ คอมมูนาเล่ ฟริอูลี่ (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   06 มกราคม 2014
02:45 ลาซิโอ - ซามพ์โดเรีย สตาดิโอ โอลิมปิโก้
18:30 อตาลันต้า - อาแอส โรม่า Atleti Azzurri
21:00 คิเอโว่ - โตริโน่ มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตกอดี้
21:00 เอ็มโปลี - เวโรน่า Stadio Carlo Castellan
21:00 เจนัว - อตาลันต้า ลุยจิ แฟร์ราริส
21:00 เอซี มิลาน - ซาสซูโอโล่ ซาน ซิโร่
21:00 ปาแลร์โม่ - กายารี่ สตาดิโอ เรนโซ่ บาร์เบร่า
21:00 ปาร์ม่า - ฟิออเรนติน่า เอ็นนิโอ ตราดินี

โปรแกรมฟุตบอล   11 มกราคม 2015
21:30 อตาลันต้า - คิเอโว่ Atleti Azzurri

โปรแกรมฟุตบอล   22 กุมภาพันธ์ 2015
21:00 ปาร์ม่า - อูดิเนเซ่ เอ็นนิโอ ตราดินี

โปรแกรมฟุตบอล   01 มีนาคม 2015
21:00 เจนัว - ปาร์ม่า ลุยจิ แฟร์ราริส

โปรแกรมฟุตบอล   02 มีนาคม 2015
02:45 โตริโน่ - นาโปลี สตาดิโอ โอลิมปิโก

โปรแกรมฟุตบอล   03 มีนาคม 2015
02:45 อาแอส โรม่า - ยูเวนตุส สตาดิโอ โอลิมปิโก

โปรแกรมฟุตบอล   08 มีนาคม 2015
00:00 ซามพ์โดเรีย - กายารี่ สตาดิโอ ลุยจิ แฟร์ราริส
02:45 เอซี มิลาน - เวโรน่า ซาน ซิโร่
18:30 เชเซน่า - ปาแลร์โม่ สตาดิโอ ดิโน่ มานุซซี่
21:00 ปาร์ม่า - อตาลันต้า เอ็นนิโอ ตราดินี
21:00 เอ็มโปลี - เจนัว Stadio Carlo Castellan
21:00 คิเอโว่ - อาแอส โรม่า มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตกอดี้
21:00 อูดิเนเซ่ - โตริโน่ สตาดิโอ คอมมูนาเล่ ฟริอูลี่

โปรแกรมฟุตบอล   09 มีนาคม 2015
02:30 นาโปลี - ยูเวนตุส สตาดิโอ ซาน เปาโล

โปรแกรมฟุตบอล   10 มีนาคม 2015
01:00 ลาซิโอ - ฟิออเรนติน่า สตาดิโอ โอลิมปิโก้
03:00 ยูเวนตุส - ซาสซูโอโล่ เดลเล่ อัลปิ

โปรแกรมฟุตบอล   25 มีนาคม 2015
00:30 ซามพ์โดเรีย - เจนัว สตาดิโอ ลุยจิ แฟร์ราริส

บุนเดสลีกา

โปรแกรมฟุตบอล   13 ธันวาคม 0000
02:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต ไรห์น เน็คการ์ อารีน่า

โปรแกรมฟุตบอล   29 มกราคม 2014
03:00 โวล์ฟสบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค โฟล์คสวาเก้น อารีน่า

โปรแกรมฟุตบอล   07 มีนาคม 2015
02:30 สตุ๊ตการ์ท - แฮร์ธา เบอร์ลิน เมอร์เซเดซ เบนซ์ อารีน่า
02:30 สตุ๊ตการ์ท - แฮร์ธา เบอร์ลิน เมอร์เซเดซ เบนซ์ อารีน่า
21:30 ชาลเก้ 04 - ฮอฟเฟ่นไฮม์ เวลตินส์ อารีน่า
21:30 เอฟ ซี เอาก์สบวร์ก - โวล์ฟสบวร์ก อิมพุล์ส อารีน่า
21:30 ฮันโนเวอร์ 96 - บาเยิร์น มิวนิค อาเวเด อารีน่า
21:30 ไฟร์บวร์ก - แวร์เดอร์ เบรเมน บาเดโนว่า สตาดิโอน
21:30 ฮัมบูร์ก เอสวี - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ อิมเทค อารีน่า
21:30 ชาลเก้ 04 - ฮอฟเฟ่นไฮม์ เวลตินส์ อารีน่า
21:30 เอฟ ซี เอาก์สบวร์ก - โวล์ฟสบวร์ก อิมพุล์ส อารีน่า
21:30 ฮันโนเวอร์ 96 - บาเยิร์น มิวนิค อาเวเด อารีน่า
21:30 ไฟร์บวร์ก - แวร์เดอร์ เบรเมน บาเดโนว่า สตาดิโอน
21:30 ฮัมบูร์ก เอสวี - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ อิมเทค อารีน่า

โปรแกรมฟุตบอล   08 มีนาคม 2015
00:30 ไมน์ซ - ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต สตาดิโอน อัม บรุคเว็ก
21:30 เอฟซี โคโลญจน์ - ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต ไรห์น อีเนอร์กี้ สตาดิโอน
23:30 พาเดอร์บอร์น - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น Benteler-Arena

โตโยต้าไทยพรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   07 มีนาคม 2015
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี ศรีนครลำดวน
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
19:00 ราชนาวี - บางกอกกล๊าส เอฟซี ราชนาวี กม.5 สัตหีบ
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี ไทยญี่ปุ่น ดินแดง
20:00 เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - การท่าเรือ เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   08 มีนาคม 2015
18:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ราชบุรี มิตรผล กีฬากองทัพบก
19:00 ชลบุรี เอฟซี - บีอีซี เทโร ศาสน ชลบุรี สเตเดี้ยม
20:00 ทีโอที เอสซี - ชัยนาท ฮอร์นบิล ทีโอที สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   11 มีนาคม 2015
18:00 บีอีซี เทโร ศาสน - ราชนาวี เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - ราชบุรี มิตรผล อบจ. สระบุรี
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - เชียงราย ยูไนเต็ด อบจ.สระบุรี
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - อาร์มี่ ยูไนเต็ด เขาพอง สเตเดี้ยม
19:00 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี - ทีโอที เอสซี เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี เอฟซี นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - แบงค็อก ยูไนเต็ด ลีโอสเตเดี้ยม
20:00 เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม
20:00 การท่าเรือ เอฟซี - สุพรรณบุรี เอฟซี แพท สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   14 มีนาคม 2015
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - ศรีสะเกษ เอฟซี ลีโอสเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   22 มีนาคม 2015
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ เอฟซี นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม

ยามาฮ่าลีกวัน

โปรแกรมฟุตบอล   07 มีนาคม 2015
18:00 บางกอก เอฟซี - สงขลา ยูไนเต็ด กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด
18:00 กระบี่ เอฟซี - ตราด เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่
19:00 ภูเก็ต เอฟซี - ปตท.ระยอง สุระกุล
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี - สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี

โปรแกรมฟุตบอล   08 มีนาคม 2015
18:00 ยาสูบ-ศุลกากร - นครปฐม ยูไนเต็ด ลาดกระบัง 54
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี - ไทยฮอนด้า ธูปะเตมีย์
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด - สมุทรสงคราม เอฟซี หนองปรือ
18:00 ประจวบ เอฟซี - บีบีซียู เอฟซี สามอ่าวสเตเดี้ยม
18:00 อยุธยา เอฟซี - อ่างทอง เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา
18:00 พิจิตร เอฟซี - เพื่อนตำรวจ พิจิตรสเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   11 มีนาคม 2015
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี หนองปรือ
18:00 ภูเก็ต เอฟซี - ไทยฮอนด้า สุระกุล
18:00 ปตท.ระยอง - เชียงใหม่ เอฟซี มาบข่า จ.ระยอง
18:00 สุโขทัย เอฟซี - ประจวบ เอฟซี ทุ่งทะเลหลวง (อบจ.สุโขทัย)
18:00 บีบีซียู เอฟซี - กระบี่ เอฟซี กีฬากองทัพบก
18:00 ตราด เอฟซี - บางกอก เอฟซี กีฬากลาง จ.ตราด
18:00 สงขลา ยูไนเต็ด - ยาสูบ-ศุลกากร ติณสูลานนท์
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - อยุธยา เอฟซี โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครปฐม
18:00 อ่างทอง เอฟซี - เพื่อนตำรวจ อบจ.อ่างทอง
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - พิจิตร เอฟซี อบจ.สมุทรสงคราม