โปรแกรมฟุตบอล

ตารางโปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ตารางบอลคู่คืนวันนี้

โปรแกรมบอล ทุกลีกดัง โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดบอลวันนี้ ฟุตบอลยูฟ่า ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอลลาลีกา สเปน ที่นี่

ชอบ
กด LIKE

พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   19 เมษายน 2014
18:45 ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ - ฟูแล่ม ไวท์ ฮาร์ท เลน (CTH)
21:00 แอสตัน วิลล่า - เซาแธมป์ตัน วิลล่า ปาร์ค (CTH)
21:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - สโต๊ค ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ สเตเดียม (CTH)
21:00 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - สวอนซี ซิตี้ เซนต์ เจมส์ ปาร์ค (CTH)
21:00 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - คริสตัล พาเลซ โบลีน กราวน์ (CTH)
23:30 ฮัลล์ ซิตี้ - อาร์เซนอล เคซี สเตเดียม (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   20 เมษายน 2014
18:00 นอริช ซิตี้ - ลิเวอร์พูล คาร์โรว โร๊ด (CTH)
20:05 เชลซี - ซันเดอร์แลนด์ สแตมฟอร์ด บริดจ์ (CTH)
22:10 เอฟเวอร์ตัน - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด กูดิสัน ปาร์ค (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   22 เมษายน 2014
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
18:45 เซาแธมป์ตัน - เอฟเวอร์ตัน เซนต์แมรีส์สเตเดียม (CTH)
21:00 ฟูแล่ม - ฮัลล์ ซิตี้ คราเวน คอตเทจ (CTH)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ - ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ บริทานเนีย สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 สวอนซี ซิตี้ - แอสตัน วิลล่า ไลเบอร์ตี้ สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เดอะ ฮอว์ธอร์นส (CTH)
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - นอริช ซิตี้ โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
18:00 ซันเดอร์แลนด์ - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
20:05 ลิเวอร์พูล - เชลซี แอนฟิลด์ (CTH)
22:10 คริสตัล พาเลซ - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เซลเฮิร์ท พาร์ค (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   29 เมษายน 2014
02:00 อาร์เซนอล - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด เอมิเรตส์ สเตเดี้ยม (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
21:00 อาร์เซนอล - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน เอมิเรตส์ สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 แอสตัน วิลล่า - ฮัลล์ ซิตี้ วิลล่า ปาร์ค (CTH)
21:00 เชลซี - นอริช ซิตี้ สแตมฟอร์ด บริดจ์ (CTH)
21:00 คริสตัล พาเลซ - ลิเวอร์พูล เซลเฮิร์ท พาร์ค (CTH)
21:00 เอฟเวอร์ตัน - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ กูดิสัน ปาร์ค (CTH)
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ซันเดอร์แลนด์ โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)
21:00 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ เซนต์ เจมส์ ปาร์ค (CTH)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ - ฟูแล่ม บริทานเนีย สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 สวอนซี ซิตี้ - เซาแธมป์ตัน ไลเบอร์ตี้ สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ โบลีน กราวน์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   07 พฤษภาคม 2014
01:45 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ฮัลล์ ซิตี้ โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   08 พฤษภาคม 2014
01:45 ซันเดอร์แลนด์ - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
01:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - แอสตัน วิลล่า ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2014
21:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - เชลซี คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ สเตเดียม (CTH)
21:00 ฟูแล่ม - คริสตัล พาเลซ คราเวน คอตเทจ (CTH)
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ - เอฟเวอร์ตัน เคซี สเตเดียม (CTH)
21:00 ลิเวอร์พูล - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด แอนฟิลด์ (CTH)
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)
21:00 นอริช ซิตี้ - อาร์เซนอล คาร์โรว โร๊ด (CTH)
21:00 เซาแธมป์ตัน - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เซนต์แมรีส์สเตเดียม (CTH)
21:00 ซันเดอร์แลนด์ - สวอนซี ซิตี้ สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
21:00 ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ - แอสตัน วิลล่า ไวท์ ฮาร์ท เลน (CTH)
21:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - สโต๊ค ซิตี้ เดอะ ฮอว์ธอร์นส (CTH)

ลาลีก้า

โปรแกรมฟุตบอล   19 เมษายน 2014
21:00 โอซาซูน่า - บาเลนเซีย เรย์โน เด นาบาร์ร่า (RS Sport La Liga)
23:00 เลบานเต้ - เกตาเฟ่ ซิอูดาด เด บาเลนเซีย (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   20 เมษายน 2014
01:00 แอตเลติโก มาดริด - เอลเช่ บิเซนเต้ กัลเดร่อน (RS Sport La Liga)
17:00 อัลเมเรีย - เซลต้า บีโก้ เด ลอส กูเอกอส (RS Sport La Liga)
22:00 ราโย่ บาเยกาโน่ - เรอัล เบติส Teresa Rivero (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   21 เมษายน 2014
00:00 เซบีญ่า - แกรนาด้า รามอน ซานเชซ ปิซฆวน (RS Sport La Liga)
02:00 เรอัล โซเซียดัด - เอสปันญ่อล เอสตาดิโอน มูนิซิปัล เดอ อนูต้า (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   22 เมษายน 2014
03:00 มาลาก้า - บียาร์เรอัล ลา โรซาเลด้า (RS Sport La Liga)

เซเรียอา

โปรแกรมฟุตบอล   19 เมษายน 2014
20:00 เจนัว - กายารี่ ลุยจิ แฟร์ราริส
20:00 อตาลันต้า - เวโรน่า Atleti Azzurri
20:00 ปาร์ม่า - อินเตอร์ มิลาน เอ็นนิโอ ตราดินี
20:00 เอซี มิลาน - ลิวอร์โน่ ซาน ซิโร่
20:00 อูดิเนเซ่ - นาโปลี สตาดิโอ คอมมูนาเล่ ฟริอูลี่
20:00 คาตาเนีย - ซามพ์โดเรีย สตาดิโอ อันเจโล่ มัสซิมิโน่
20:00 คิเอโว่ - ซาสซูโอโล่ มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตกอดี้
20:00 ลาซิโอ - โตริโน่ สตาดิโอ โอลิมปิโก้
23:30 ยูเวนตุส - โบโลญญ่า เดลเล่ อัลปิ

โปรแกรมฟุตบอล   20 เมษายน 2014
02:00 ฟิออเรนติน่า - อาแอส โรม่า อาร์เตมิโอ ฟรังคี่

บุนเดสลีกา

โปรแกรมฟุตบอล   18 เมษายน 2014
01:30 ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต - ฮันโนเวอร์ 96 คอมแมร์ซบังก์ อารีน่า (GMM Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   19 เมษายน 2014
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไมน์ซ ซิกนัล อิดูนา พาร์ค (GMM Sport)
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - ฮอฟเฟ่นไฮม์ เวเซอร์ สตาดิโอน (GMM Sport)
20:30 ไฟร์บวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่น กลัดบัค บาเดโนว่า สตาดิโอน (GMM Sport)
20:30 เอฟ ซี เอาก์สบวร์ก - แฮร์ธา เบอร์ลิน อิมพุล์ส อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์ - บาเยิร์น มิวนิค ไอน์ทรัค สตาดิออน เบราน์ชไวก์ (GMM Sport)
23:30 ฮัมบูร์ก เอสวี - โวล์ฟสบวร์ก อิมเทค อารีน่า (GMM Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   20 เมษายน 2014
20:30 เนิร์นแบร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น อีซี่ เครดิต สตาดิโอน (GMM Sport)
22:30 สตุ๊ตการ์ท - ชาลเก้ 04 เมอร์เซเดซ เบนซ์ อารีน่า (GMM Sport)

โตโยต้าไทยพรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   19 เมษายน 2014
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - สงขลา ยูไนเต็ด เขาพลอง สเตเดี้ยม
18:00 สิงห์ท่าเรือ - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด แพท สเตเดี้ยม
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด เอสซีจี สเตเดี้ยม
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - สมุทรสงคราม เอฟซี ธูปะเตมีย์
20:00 ชลบุรี เอฟซี - สุพรรณบุรี เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   20 เมษายน 2014
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - บีอีซี เทโร ศาสน อบจ. สระบุรี
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - บางกอกกล๊าส เอฟซี ศรีนครลำดวน
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - ราชบุรี มิตรผล ไทยญี่ปุ่น ดินแดง
19:00 ทีโอที เอสซี - เพื่อนตำรวจ ทีโอที สเตเดี้ยม
20:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ปตท.ระยอง กีฬากองทัพบก

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
18:00 ราชบุรี มิตรผล - ชัยนาท ฮอร์นบิล สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
19:00 เพื่อนตำรวจ - สิงห์ท่าเรือ เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี ลีโอสเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด อบจ. สมุทรสงคราม
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี เอฟซี นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
19:00 ปตท.ระยอง - ศรีสะเกษ เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม
19:00 สงขลา ยูไนเต็ด - ทีโอที เอสซี ติณสูลานนท์
20:00 บีอีซี เทโร ศาสน - แบงค็อก ยูไนเต็ด เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ธูปะเตมีย์
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - ปตท.ระยอง อบจ. สระบุรี
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - สมุทรสงคราม เอฟซี กีฬากองทัพบก
19:00 ทีโอที เอสซี - ราชบุรี มิตรผล ทีโอที สเตเดี้ยม
20:00 สิงห์ท่าเรือ - ชลบุรี เอฟซี แพท สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   04 พฤษภาคม 2014
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - เชียงราย ยูไนเต็ด ศรีนครลำดวน
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - บีอีซี เทโร ศาสน เขาพลอง สเตเดี้ยม
19:00 เพื่อนตำรวจ - สงขลา ยูไนเต็ด เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส เอฟซี ไทยญี่ปุ่น ดินแดง
20:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2014
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
18:00 ราชบุรี มิตรผล - เพื่อนตำรวจ สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
19:00 ปตท.ระยอง - แบงค็อก ยูไนเต็ด พีทีที สเตเดี้ยม
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
20:00 บีอีซี เทโร ศาสน - ทีโอที เอสซี เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2014
18:00 สงขลา ยูไนเต็ด - สิงห์ท่าเรือ ติณสูลานนท์
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - ศรีสะเกษ เอฟซี อบจ. สมุทรสงคราม
19:00 ชลบุรี เอฟซี - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล ชลบุรี สเตเดี้ยม
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - ชัยนาท ฮอร์นบิล ลีโอสเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   17 พฤษภาคม 2014
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ชลบุรี เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - สุพรรณบุรี เอฟซี ศรีนครลำดวน
19:00 สิงห์ท่าเรือ - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล แพท สเตเดี้ยม
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด ไทยญี่ปุ่น ดินแดง
20:00 เพื่อนตำรวจ - บีอีซี เทโร ศาสน เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)

โปรแกรมฟุตบอล   18 พฤษภาคม 2014
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - สมุทรสงคราม เอฟซี อบจ. สระบุรี
18:00 ทีโอที เอสซี - บางกอกกล๊าส เอฟซี ทีโอที สเตเดี้ยม
19:00 สงขลา ยูไนเต็ด - ราชบุรี มิตรผล ติณสูลานนท์
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - ปตท.ระยอง เขาพลอง สเตเดี้ยม
20:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด กีฬากองทัพบก

โปรแกรมฟุตบอล   24 พฤษภาคม 2014
18:00 ราชบุรี มิตรผล - สิงห์ท่าเรือ สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - เพื่อนตำรวจ ลีโอสเตเดี้ยม
19:00 ชลบุรี เอฟซี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด ชลบุรี สเตเดี้ยม
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - ชัยนาท ฮอร์นบิล ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
20:00 บีอีซี เทโร ศาสน - สงขลา ยูไนเต็ด เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   25 พฤษภาคม 2014
18:00 ปตท.ระยอง - ทีโอที เอสซี พีทีที สเตเดี้ยม
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - แบงค็อก ยูไนเต็ด อบจ. สมุทรสงคราม
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ เอฟซี นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
20:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ธูปะเตมีย์

โปรแกรมฟุตบอล   28 พฤษภาคม 2014
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - สมุทรสงคราม เอฟซี เขาพลอง สเตเดี้ยม
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด อบจ. สระบุรี
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - ชลบุรี เอฟซี ศรีนครลำดวน
18:00 ราชบุรี มิตรผล - บีอีซี เทโร ศาสน สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
19:00 สงขลา ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส เอฟซี ติณสูลานนท์
19:00 สิงห์ท่าเรือ - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด แพท สเตเดี้ยม
19:00 เพื่อนตำรวจ - ปตท.ระยอง เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล กีฬากองทัพบก
20:00 ทีโอที เอสซี - เชียงราย ยูไนเต็ด ทีโอที สเตเดี้ยม
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี เอฟซี ไทยญี่ปุ่น ดินแดง

โปรแกรมฟุตบอล   31 พฤษภาคม 2014
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - ทีโอที เอสซี อบจ. สมุทรสงคราม
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - ชัยนาท ฮอร์นบิล กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด เอสซีจี สเตเดี้ยม
20:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - ศรีสะเกษ เอฟซี ธูปะเตมีย์

โปรแกรมฟุตบอล   01 มิถุนายน 2014
18:00 ปตท.ระยอง - สงขลา ยูไนเต็ด พีทีที สเตเดี้ยม
18:00 ชลบุรี เอฟซี - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี ชลบุรี สเตเดี้ยม
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - เพื่อนตำรวจ ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
19:00 บีอีซี เทโร ศาสน - สิงห์ท่าเรือ เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - ราชบุรี มิตรผล ลีโอสเตเดี้ยม

ยามาฮ่าลีกวัน

โปรแกรมฟุตบอล   19 เมษายน 2014
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - อยุธยา เอฟซี ร.ร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
18:00 บางกอก เอฟซี - พัทยา ยูไนเต็ด กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด
18:00 บีบีซียู เอฟซี - อ่างทอง เอฟซี ร.ร.กีฬานครนนทบุรี
18:30 นครราชสีมา เอฟซี - กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   20 เมษายน 2014
16:00 ศรีราชา บ้านบึง - กระบี่ เอฟซี สพล.ชลบุรี
18:00 ตราด เอฟซี - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด กีฬากลาง จ.ตราด
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี - ภูเก็ต เอฟซี สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
18:00 ขอนแก่น เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร อบจ. ขอนแก่น
19:00 พิษณุโลก TSY เอฟซี - ราชนาวี อบจ.พิษณุโลก

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
16:00 ยาสูบ-ศุลกากร - ศรีราชา บ้านบึง ลาดกระบัง 54
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - บีบีซียู เอฟซี กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
18:00 ราชนาวี - นครราชสีมา เอฟซี ราชนาวี สัตหีบ
18:30 ภูเก็ต เอฟซี - นครปฐม ยูไนเต็ด สุระกุล จ.ภูเก็ต

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
16:00 อ่างทอง เอฟซี - ตราด เอฟซี อบจ.อ่างทอง
16:00 พัทยา ยูไนเต็ด - ขอนแก่น เอฟซี หนองปรือ
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - พิษณุโลก TSY เอฟซี อบจ. สระบุรี
18:00 อยุธยา เอฟซี - เชียงใหม่ เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา
18:00 กระบี่ เอฟซี - บางกอก เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
17:00 พิษณุโลก TSY เอฟซี - อยุธยา เอฟซี อบจ.พิษณุโลก
18:00 ขอนแก่น เอฟซี - กระบี่ เอฟซี อบจ. ขอนแก่น
18:00 บีบีซียู เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร ร.ร.กีฬานครนนทบุรี
18:00 ตราด เอฟซี - กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี กีฬากลาง จ.ตราด

โปรแกรมฟุตบอล   04 พฤษภาคม 2014
17:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - อ่างทอง เอฟซี ร.ร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
17:00 บางกอก เอฟซี - ศรีราชา บ้านบึง กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด
18:00 ราชนาวี - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด ราชนาวี สัตหีบ
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี - พัทยา ยูไนเต็ด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
18:30 นครราชสีมา เอฟซี - ภูเก็ต เอฟซี เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2014
16:00 พัทยา ยูไนเต็ด - ตราด เอฟซี หนองปรือ
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - ราชนาวี อบจ. สระบุรี
18:00 กระบี่ เอฟซี - บีบีซียู เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่
18:00 ศรีราชา บ้านบึง - ขอนแก่น เอฟซี สพล.ชลบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2014
16:00 อ่างทอง เอฟซี - บางกอก เอฟซี อบจ.อ่างทอง
16:00 ยาสูบ-ศุลกากร - เชียงใหม่ เอฟซี ลาดกระบัง 54
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - นครปฐม ยูไนเต็ด กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
18:00 อยุธยา เอฟซี - นครราชสีมา เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา
18:30 ภูเก็ต เอฟซี - พิษณุโลก TSY เอฟซี สุระกุล จ.ภูเก็ต

โปรแกรมฟุตบอล   16 พฤษภาคม 2014
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด อบจ. สระบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   17 พฤษภาคม 2014
17:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - พัทยา ยูไนเต็ด ร.ร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
18:00 ราชนาวี - อยุธยา เอฟซี ราชนาวี สัตหีบ
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี - อ่างทอง เอฟซี สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
18:00 บีบีซียู เอฟซี - ศรีราชา บ้านบึง ร.ร.กีฬานครนนทบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   18 พฤษภาคม 2014
17:00 พิษณุโลก TSY เอฟซี - กระบี่ เอฟซี อบจ.พิษณุโลก
18:00 ขอนแก่น เอฟซี - บางกอก เอฟซี อบจ. ขอนแก่น
18:00 ตราด เอฟซี - ภูเก็ต เอฟซี กีฬากลาง จ.ตราด
18:30 นครราชสีมา เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   24 พฤษภาคม 2014
16:00 อ่างทอง เอฟซี - ราชนาวี อบจ.อ่างทอง
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - พิษณุโลก TSY เอฟซี กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
17:00 บางกอก เอฟซี - บีบีซียู เอฟซี กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด
18:00 ศรีราชา บ้านบึง - เชียงใหม่ เอฟซี สพล.ชลบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   25 พฤษภาคม 2014
16:00 พัทยา ยูไนเต็ด - นครราชสีมา เอฟซี หนองปรือ
16:00 ยาสูบ-ศุลกากร - นครปฐม ยูไนเต็ด ลาดกระบัง 54
18:00 อยุธยา เอฟซี - กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา
18:00 กระบี่ เอฟซี - ตราด เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่
18:30 ภูเก็ต เอฟซี - ขอนแก่น เอฟซี สุระกุล จ.ภูเก็ต

โปรแกรมฟุตบอล   31 พฤษภาคม 2014
17:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - บางกอก เอฟซี ร.ร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - พัทยา ยูไนเต็ด อบจ. สระบุรี
18:00 ตราด เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร กีฬากลาง จ.ตราด
18:30 นครราชสีมา เอฟซี - อ่างทอง เอฟซี เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   01 มิถุนายน 2014
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - อยุธยา เอฟซี กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
17:00 พิษณุโลก TSY เอฟซี - ศรีราชา บ้านบึง อบจ.พิษณุโลก
18:00 ราชนาวี - ภูเก็ต เอฟซี ราชนาวี สัตหีบ
18:00 บีบีซียู เอฟซี - ขอนแก่น เอฟซี ร.ร.กีฬานครนนทบุรี
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี - กระบี่ เอฟซี สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี