โปรแกรมฟุตบอล

ตารางโปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ตารางบอลคู่คืนวันนี้

โปรแกรมบอล ทุกลีกดัง โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดบอลวันนี้ ฟุตบอลยูฟ่า ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอลลาลีกา สเปน ที่นี่

ชอบ
กด LIKE

พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   22 เมษายน 2014
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
18:45 เซาแธมป์ตัน - เอฟเวอร์ตัน เซนต์แมรีส์สเตเดียม (CTH)
21:00 ฟูแล่ม - ฮัลล์ ซิตี้ คราเวน คอตเทจ (CTH)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ - ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ บริทานเนีย สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 สวอนซี ซิตี้ - แอสตัน วิลล่า ไลเบอร์ตี้ สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เดอะ ฮอว์ธอร์นส (CTH)
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - นอริช ซิตี้ โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
18:00 ซันเดอร์แลนด์ - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
20:05 ลิเวอร์พูล - เชลซี แอนฟิลด์ (CTH)
22:10 คริสตัล พาเลซ - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เซลเฮิร์ท พาร์ค (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   29 เมษายน 2014
02:00 อาร์เซนอล - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด เอมิเรตส์ สเตเดี้ยม (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
21:00 อาร์เซนอล - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน เอมิเรตส์ สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 แอสตัน วิลล่า - ฮัลล์ ซิตี้ วิลล่า ปาร์ค (CTH)
21:00 เชลซี - นอริช ซิตี้ สแตมฟอร์ด บริดจ์ (CTH)
21:00 คริสตัล พาเลซ - ลิเวอร์พูล เซลเฮิร์ท พาร์ค (CTH)
21:00 เอฟเวอร์ตัน - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ กูดิสัน ปาร์ค (CTH)
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ซันเดอร์แลนด์ โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)
21:00 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ เซนต์ เจมส์ ปาร์ค (CTH)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ - ฟูแล่ม บริทานเนีย สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 สวอนซี ซิตี้ - เซาแธมป์ตัน ไลเบอร์ตี้ สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ โบลีน กราวน์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   07 พฤษภาคม 2014
01:45 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ฮัลล์ ซิตี้ โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   08 พฤษภาคม 2014
01:45 ซันเดอร์แลนด์ - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
01:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - แอสตัน วิลล่า ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2014
21:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - เชลซี คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ สเตเดียม (CTH)
21:00 ฟูแล่ม - คริสตัล พาเลซ คราเวน คอตเทจ (CTH)
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ - เอฟเวอร์ตัน เคซี สเตเดียม (CTH)
21:00 ลิเวอร์พูล - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด แอนฟิลด์ (CTH)
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)
21:00 นอริช ซิตี้ - อาร์เซนอล คาร์โรว โร๊ด (CTH)
21:00 เซาแธมป์ตัน - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เซนต์แมรีส์สเตเดียม (CTH)
21:00 ซันเดอร์แลนด์ - สวอนซี ซิตี้ สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
21:00 ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ - แอสตัน วิลล่า ไวท์ ฮาร์ท เลน (CTH)
21:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - สโต๊ค ซิตี้ เดอะ ฮอว์ธอร์นส (CTH)

ลาลีก้า

โปรแกรมฟุตบอล   28 เมษายน 2013
00:00 แอธเลติก บิลเบา - เซบีญ่า เอสตาดิโอ ซาน มาเมส (RS Sport La Liga)
02:00 บียาร์เรอัล - บาร์เซโลน่า เอล มาดริกัล (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   22 เมษายน 2014
03:00 มาลาก้า - บียาร์เรอัล ลา โรซาเลด้า (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
02:00 เอลเช่ - เลบานเต้ เอสตาดิโอ มานูเอล มาร์ติเนซ วาเลโร่ (RS Sport La Liga)
21:00 แกรนาด้า - ราโย่ บาเยกาโน่ Estadio Nuevo Los Carmenes (RS Sport La Liga)
23:00 เกตาเฟ่ - มาลาก้า โคลิเซียม อัลฟอนโซ่ เปเรซ (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
01:00 เรอัล มาดริด - โอซาซูน่า ซานติอาโก้ เบร์นาเบว (RS Sport La Liga)
03:00 เรอัล เบติส - เรอัล โซเซียดัด Manuel Ruiz de Lopez (RS Sport La Liga)
17:00 เอสปันญ่อล - อัลเมเรีย เอสตาดิโอน กอร์เนลย่า เอล ปรัต (RS Sport La Liga)
22:00 บาเลนเซีย - แอตเลติโก มาดริด เมสตาย่า (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   29 เมษายน 2014
03:00 เซลต้า บีโก้ - เรอัล บายาโดลิด Estadio de Balaídos  (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ - แอธเลติก บิลเบา Teresa Rivero (RS Sport La Liga)
21:00 บาร์เซโลน่า - เกตาเฟ่ คัมป์ นู (RS Sport La Liga)
23:00 มาลาก้า - เอลเช่ ลา โรซาเลด้า (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   04 พฤษภาคม 2014
01:00 โอซาซูน่า - เซลต้า บีโก้ เรย์โน เด นาบาร์ร่า (RS Sport La Liga)
03:00 เรอัล บายาโดลิด - เอสปันญ่อล José Zorrilla (RS Sport La Liga)
17:00 อัลเมเรีย - เรอัล เบติส เด ลอส กูเอกอส (RS Sport La Liga)
22:00 เลบานเต้ - แอตเลติโก มาดริด ซิอูดาด เด บาเลนเซีย (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   05 พฤษภาคม 2014
00:00 เซบีญ่า - บียาร์เรอัล รามอน ซานเชซ ปิซฆวน (RS Sport La Liga)
02:00 เรอัล มาดริด - บาเลนเซีย ซานติอาโก้ เบร์นาเบว (RS Sport La Liga)

โปรแกรมฟุตบอล   06 พฤษภาคม 2014
03:00 เรอัล โซเซียดัด - แกรนาด้า เอสตาดิโอน มูนิซิปัล เดอ อนูต้า (RS Sport La Liga)

เซเรียอา

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
01:45 อาแอส โรม่า - เอซี มิลาน สตาดิโอ โอลิมปิโก (True Sport)
23:00 โบโลญญ่า - ฟิออเรนติน่า สตาดิโอ เรนาโต้ เดลล่า อารา (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
01:45 อินเตอร์ มิลาน - นาโปลี จูเซ็ปเป้ เมียซซ่า (True Sport)
17:30 เวโรน่า - คาตาเนีย สตาดิโอ มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตโกดี้ (True Sport)
20:00 ซามพ์โดเรีย - คิเอโว่ สตาดิโอ ลุยจิ แฟร์ราริส (True Sport)
20:00 ลิวอร์โน่ - ลาซิโอ สตาดิโอ อาร์แมนโด ปิคชี่ (True Sport)
20:00 กายารี่ - ปาร์ม่า สตาดิโอ ซาน เตเลีย (True Sport)
20:00 โตริโน่ - อูดิเนเซ่ สตาดิโอ โอลิมปิโก (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   28 เมษายน 2014
01:45 อตาลันต้า - เจนัว Atleti Azzurri (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   29 เมษายน 2014
01:45 ซาสซูโอโล่ - ยูเวนตุส สตาดิโอ อัลแบร์โต้ บราจเลีย (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   04 พฤษภาคม 2014
20:00 เจนัว - โบโลญญ่า ลุยจิ แฟร์ราริส (True Sport)
20:00 อูดิเนเซ่ - ลิวอร์โน่ สตาดิโอ คอมมูนาเล่ ฟริอูลี่ (True Sport)
20:00 คาตาเนีย - อาแอส โรม่า สตาดิโอ อันเจโล่ มัสซิมิโน่ (True Sport)
20:00 ปาร์ม่า - ซามพ์โดเรีย เอ็นนิโอ ตราดินี (True Sport)
20:00 คิเอโว่ - โตริโน่ มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตกอดี้ (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   05 พฤษภาคม 2014
01:45 เอซี มิลาน - อินเตอร์ มิลาน ซาน ซิโร่ (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   06 พฤษภาคม 2014
00:00 ลาซิโอ - คิเอโว่ สตาดิโอ โอลิมปิโก้ (True Sport)
02:00 ยูเวนตุส - อตาลันต้า เดลเล่ อัลปิ (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   07 พฤษภาคม 2014
00:00 ฟิออเรนติน่า - ซาสซูโอโล่ อาร์เตมิโอ ฟรังคี่ (True Sport)
02:00 นาโปลี - กายารี่ สตาดิโอ ซาน เปาโล (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2014
01:45 อาแอส โรม่า - ยูเวนตุส สตาดิโอ โอลิมปิโก (True Sport)
23:00 เวโรน่า - อูดิเนเซ่ สตาดิโอ มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตโกดี้ (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2014
01:45 อินเตอร์ มิลาน - ลาซิโอ จูเซ็ปเป้ เมียซซ่า (True Sport)
17:30 อตาลันต้า - เอซี มิลาน Atleti Azzurri (True Sport)
20:00 โบโลญญ่า - คาตาเนีย สตาดิโอ เรนาโต้ เดลล่า อารา (True Sport)
20:00 กายารี่ - คิเอโว่ สตาดิโอ ซาน เตเลีย (True Sport)
20:00 ลิวอร์โน่ - ฟิออเรนติน่า สตาดิโอ อาร์แมนโด ปิคชี่ (True Sport)
20:00 ซาสซูโอโล่ - เจนัว สตาดิโอ อัลแบร์โต้ บราจเลีย (True Sport)
20:00 โตริโน่ - ปาร์ม่า สตาดิโอ โอลิมปิโก (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   12 พฤษภาคม 2014
01:45 ซามพ์โดเรีย - นาโปลี สตาดิโอ ลุยจิ แฟร์ราริส (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   19 พฤษภาคม 2014
01:45 คาตาเนีย - อตาลันต้า สตาดิโอ อันเจโล่ มัสซิมิโน่ (True Sport)
01:45 ลาซิโอ - โบโลญญ่า สตาดิโอ โอลิมปิโก้ (True Sport)
01:45 ยูเวนตุส - กายารี่ เดลเล่ อัลปิ (True Sport)
01:45 นาโปลี - เวโรน่า สตาดิโอ ซาน เปาโล (True Sport)
01:45 คิเอโว่ - อินเตอร์ มิลาน มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตกอดี้ (True Sport)
01:45 ปาร์ม่า - ลิวอร์โน่ เอ็นนิโอ ตราดินี (True Sport)
01:45 เจนัว - อาแอส โรม่า ลุยจิ แฟร์ราริส (True Sport)
01:45 อูดิเนเซ่ - ซามพ์โดเรีย สตาดิโอ คอมมูนาเล่ ฟริอูลี่ (True Sport)
01:45 เอซี มิลาน - ซาสซูโอโล่ ซาน ซิโร่ (True Sport)
01:45 ฟิออเรนติน่า - โตริโน่ อาร์เตมิโอ ฟรังคี่ (True Sport)

บุนเดสลีกา

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2013
01:30 ฮันโนเวอร์ 96 - สตุ๊ตการ์ท อาเวเด อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต ไรห์น เน็คการ์ อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ไมน์ซ - เนิร์นแบร์ก สตาดิโอน อัม บรุคเว็ก (GMM Sport)
20:30 แฮร์ธา เบอร์ลิน - ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์ โอลิมเปียสตาดิโอน เบอร์ลิน (GMM Sport)
20:30 บาเยิร์น มิวนิค - แวร์เดอร์ เบรเมน อัลลิอันซ์ อารีน่า (GMM Sport)
20:30 โวล์ฟสบวร์ก - ไฟร์บวร์ก โฟล์คสวาเก้น อารีน่า (GMM Sport)
22:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ไบ อารีน่า (GMM Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
20:30 เอฟ ซี เอาก์สบวร์ก - ฮัมบูร์ก เอสวี อิมพุล์ส อารีน่า (GMM Sport)
22:30 ชาลเก้ 04 - โบรุสเซีย มึนเช่น กลัดบัค เวลตินส์ อารีน่า (GMM Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์ ซิกนัล อิดูนา พาร์ค (GMM Sport)
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่น กลัดบัค - ไมน์ซ โบรุสเซีย พาร์ค (GMM Sport)
20:30 โวล์ฟสบวร์ก - แฮร์ธา เบอร์ลิน โฟล์คสวาเก้น อารีน่า (GMM Sport)
20:30 สตุ๊ตการ์ท - โวล์ฟสบวร์ก เมอร์เซเดซ เบนซ์ อารีน่า (GMM Sport)
20:30 เนิร์นแบร์ก - ฮันโนเวอร์ 96 อีซี่ เครดิต สตาดิโอน (GMM Sport)
20:30 ไฟร์บวร์ก - ชาลเก้ 04 บาเดโนว่า สตาดิโอน (GMM Sport)
20:30 ฮัมบูร์ก เอสวี - บาเยิร์น มิวนิค อิมเทค อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์ - เอฟ ซี เอาก์สบวร์ก ไอน์ทรัค สตาดิออน เบราน์ชไวก์ (GMM Sport)
20:30 ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น คอมแมร์ซบังก์ อารีน่า (GMM Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2014
20:30 บาเยิร์น มิวนิค - สตุ๊ตการ์ท อัลลิอันซ์ อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ชาลเก้ 04 - เนิร์นแบร์ก เวลตินส์ อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - แวร์เดอร์ เบรเมน ไบ อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ฮันโนเวอร์ 96 - ไฟร์บวร์ก อาเวเด อารีน่า (GMM Sport)
20:30 โวล์ฟสบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่น กลัดบัค โฟล์คสวาเก้น อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์ ไรห์น เน็คการ์ อารีน่า (GMM Sport)
20:30 ไมน์ซ - ฮัมบูร์ก เอสวี สตาดิโอน อัม บรุคเว็ก (GMM Sport)
20:30 เอฟ ซี เอาก์สบวร์ก - ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต อิมพุล์ส อารีน่า (GMM Sport)
20:30 แฮร์ธา เบอร์ลิน - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โอลิมเปียสตาดิโอน เบอร์ลิน (GMM Sport)

โตโยต้าไทยพรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
18:00 ราชบุรี มิตรผล - ชัยนาท ฮอร์นบิล สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
19:00 เพื่อนตำรวจ - สิงห์ท่าเรือ เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี ลีโอสเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด อบจ. สมุทรสงคราม
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี เอฟซี นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
19:00 ปตท.ระยอง - ศรีสะเกษ เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม
19:00 สงขลา ยูไนเต็ด - ทีโอที เอสซี ติณสูลานนท์
20:00 บีอีซี เทโร ศาสน - แบงค็อก ยูไนเต็ด เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ธูปะเตมีย์
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - ปตท.ระยอง อบจ. สระบุรี
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - สมุทรสงคราม เอฟซี กีฬากองทัพบก
19:00 ทีโอที เอสซี - ราชบุรี มิตรผล ทีโอที สเตเดี้ยม
20:00 สิงห์ท่าเรือ - ชลบุรี เอฟซี แพท สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   04 พฤษภาคม 2014
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - เชียงราย ยูไนเต็ด ศรีนครลำดวน
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - บีอีซี เทโร ศาสน เขาพลอง สเตเดี้ยม
19:00 เพื่อนตำรวจ - สงขลา ยูไนเต็ด เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส เอฟซี ไทยญี่ปุ่น ดินแดง
20:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2014
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
18:00 ราชบุรี มิตรผล - เพื่อนตำรวจ สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
19:00 ปตท.ระยอง - แบงค็อก ยูไนเต็ด พีทีที สเตเดี้ยม
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
20:00 บีอีซี เทโร ศาสน - ทีโอที เอสซี เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2014
18:00 สงขลา ยูไนเต็ด - สิงห์ท่าเรือ ติณสูลานนท์
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - ศรีสะเกษ เอฟซี อบจ. สมุทรสงคราม
19:00 ชลบุรี เอฟซี - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล ชลบุรี สเตเดี้ยม
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - ชัยนาท ฮอร์นบิล ลีโอสเตเดี้ยม

โปรแกรมฟุตบอล   17 พฤษภาคม 2014
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ชลบุรี เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - สุพรรณบุรี เอฟซี ศรีนครลำดวน
19:00 สิงห์ท่าเรือ - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล แพท สเตเดี้ยม
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด ไทยญี่ปุ่น ดินแดง
20:00 เพื่อนตำรวจ - บีอีซี เทโร ศาสน เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)

โปรแกรมฟุตบอล   18 พฤษภาคม 2014
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - สมุทรสงคราม เอฟซี อบจ. สระบุรี
18:00 ทีโอที เอสซี - บางกอกกล๊าส เอฟซี ทีโอที สเตเดี้ยม
19:00 สงขลา ยูไนเต็ด - ราชบุรี มิตรผล ติณสูลานนท์
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - ปตท.ระยอง เขาพลอง สเตเดี้ยม
20:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด กีฬากองทัพบก

โปรแกรมฟุตบอล   24 พฤษภาคม 2014
18:00 ราชบุรี มิตรผล - สิงห์ท่าเรือ สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - เพื่อนตำรวจ ลีโอสเตเดี้ยม
19:00 ชลบุรี เอฟซี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด ชลบุรี สเตเดี้ยม
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - ชัยนาท ฮอร์นบิล ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
20:00 บีอีซี เทโร ศาสน - สงขลา ยูไนเต็ด เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   25 พฤษภาคม 2014
18:00 ปตท.ระยอง - ทีโอที เอสซี พีทีที สเตเดี้ยม
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - แบงค็อก ยูไนเต็ด อบจ. สมุทรสงคราม
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ เอฟซี นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
20:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ธูปะเตมีย์

โปรแกรมฟุตบอล   28 พฤษภาคม 2014
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - สมุทรสงคราม เอฟซี เขาพลอง สเตเดี้ยม
18:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด อบจ. สระบุรี
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี - ชลบุรี เอฟซี ศรีนครลำดวน
18:00 ราชบุรี มิตรผล - บีอีซี เทโร ศาสน สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
19:00 สงขลา ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส เอฟซี ติณสูลานนท์
19:00 สิงห์ท่าเรือ - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด แพท สเตเดี้ยม
19:00 เพื่อนตำรวจ - ปตท.ระยอง เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์ (รังสิต)
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล กีฬากองทัพบก
20:00 ทีโอที เอสซี - เชียงราย ยูไนเต็ด ทีโอที สเตเดี้ยม
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี เอฟซี ไทยญี่ปุ่น ดินแดง

โปรแกรมฟุตบอล   31 พฤษภาคม 2014
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด นิวไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - ทีโอที เอสซี อบจ. สมุทรสงคราม
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี - ชัยนาท ฮอร์นบิล กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด เอสซีจี สเตเดี้ยม
20:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - ศรีสะเกษ เอฟซี ธูปะเตมีย์

โปรแกรมฟุตบอล   01 มิถุนายน 2014
18:00 ปตท.ระยอง - สงขลา ยูไนเต็ด พีทีที สเตเดี้ยม
18:00 ชลบุรี เอฟซี - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี ชลบุรี สเตเดี้ยม
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - เพื่อนตำรวจ ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
19:00 บีอีซี เทโร ศาสน - สิงห์ท่าเรือ เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี - ราชบุรี มิตรผล ลีโอสเตเดี้ยม

ยามาฮ่าลีกวัน

โปรแกรมฟุตบอล   26 เมษายน 2014
16:00 ยาสูบ-ศุลกากร - ศรีราชา บ้านบึง ลาดกระบัง 54
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - บีบีซียู เอฟซี กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
18:00 ราชนาวี - นครราชสีมา เอฟซี ราชนาวี สัตหีบ
18:30 ภูเก็ต เอฟซี - นครปฐม ยูไนเต็ด สุระกุล จ.ภูเก็ต

โปรแกรมฟุตบอล   27 เมษายน 2014
16:00 พัทยา ยูไนเต็ด - ขอนแก่น เอฟซี หนองปรือ
16:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - พิษณุโลก TSY เอฟซี อบจ. สระบุรี
18:00 อ่างทอง เอฟซี - ตราด เอฟซี อบจ.อ่างทอง
18:00 อยุธยา เอฟซี - เชียงใหม่ เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา
18:00 กระบี่ เอฟซี - บางกอก เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่

โปรแกรมฟุตบอล   03 พฤษภาคม 2014
17:00 พิษณุโลก TSY เอฟซี - อยุธยา เอฟซี อบจ.พิษณุโลก
18:00 ขอนแก่น เอฟซี - กระบี่ เอฟซี อบจ. ขอนแก่น
18:00 บีบีซียู เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร ร.ร.กีฬานครนนทบุรี
18:00 ตราด เอฟซี - กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี กีฬากลาง จ.ตราด

โปรแกรมฟุตบอล   04 พฤษภาคม 2014
17:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - อ่างทอง เอฟซี ร.ร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
17:00 บางกอก เอฟซี - ศรีราชา บ้านบึง กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด
18:00 ราชนาวี - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด ราชนาวี สัตหีบ
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี - พัทยา ยูไนเต็ด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
18:30 นครราชสีมา เอฟซี - ภูเก็ต เอฟซี เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2014
16:00 พัทยา ยูไนเต็ด - ตราด เอฟซี หนองปรือ
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - ราชนาวี อบจ. สระบุรี
18:00 กระบี่ เอฟซี - บีบีซียู เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่
18:00 ศรีราชา บ้านบึง - ขอนแก่น เอฟซี สพล.ชลบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2014
16:00 อ่างทอง เอฟซี - บางกอก เอฟซี อบจ.อ่างทอง
16:00 ยาสูบ-ศุลกากร - เชียงใหม่ เอฟซี ลาดกระบัง 54
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - นครปฐม ยูไนเต็ด กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
18:00 อยุธยา เอฟซี - นครราชสีมา เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา
18:30 ภูเก็ต เอฟซี - พิษณุโลก TSY เอฟซี สุระกุล จ.ภูเก็ต

โปรแกรมฟุตบอล   16 พฤษภาคม 2014
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด อบจ. สระบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   17 พฤษภาคม 2014
17:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - พัทยา ยูไนเต็ด ร.ร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
18:00 ราชนาวี - อยุธยา เอฟซี ราชนาวี สัตหีบ
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี - อ่างทอง เอฟซี สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
18:00 บีบีซียู เอฟซี - ศรีราชา บ้านบึง ร.ร.กีฬานครนนทบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   18 พฤษภาคม 2014
17:00 พิษณุโลก TSY เอฟซี - กระบี่ เอฟซี อบจ.พิษณุโลก
18:00 ขอนแก่น เอฟซี - บางกอก เอฟซี อบจ. ขอนแก่น
18:00 ตราด เอฟซี - ภูเก็ต เอฟซี กีฬากลาง จ.ตราด
18:30 นครราชสีมา เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   24 พฤษภาคม 2014
16:00 อ่างทอง เอฟซี - ราชนาวี อบจ.อ่างทอง
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - พิษณุโลก TSY เอฟซี กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
17:00 บางกอก เอฟซี - บีบีซียู เอฟซี กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด
18:00 ศรีราชา บ้านบึง - เชียงใหม่ เอฟซี สพล.ชลบุรี

โปรแกรมฟุตบอล   25 พฤษภาคม 2014
16:00 พัทยา ยูไนเต็ด - นครราชสีมา เอฟซี หนองปรือ
16:00 ยาสูบ-ศุลกากร - นครปฐม ยูไนเต็ด ลาดกระบัง 54
18:00 อยุธยา เอฟซี - กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา
18:00 กระบี่ เอฟซี - ตราด เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่
18:30 ภูเก็ต เอฟซี - ขอนแก่น เอฟซี สุระกุล จ.ภูเก็ต

โปรแกรมฟุตบอล   31 พฤษภาคม 2014
17:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - บางกอก เอฟซี ร.ร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
18:00 กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี - พัทยา ยูไนเต็ด อบจ. สระบุรี
18:00 ตราด เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร กีฬากลาง จ.ตราด
18:30 นครราชสีมา เอฟซี - อ่างทอง เอฟซี เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา

โปรแกรมฟุตบอล   01 มิถุนายน 2014
16:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - อยุธยา เอฟซี กีฬากลางจ.ร้อยเอ็ด
17:00 พิษณุโลก TSY เอฟซี - ศรีราชา บ้านบึง อบจ.พิษณุโลก
18:00 ราชนาวี - ภูเก็ต เอฟซี ราชนาวี สัตหีบ
18:00 บีบีซียู เอฟซี - ขอนแก่น เอฟซี ร.ร.กีฬานครนนทบุรี
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี - กระบี่ เอฟซี สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี