โปรแกรมฟุตบอล

ตารางโปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ตารางบอลคู่คืนวันนี้

โปรแกรมบอล ทุกลีกดัง โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดบอลวันนี้ ฟุตบอลยูฟ่า ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอลลาลีกา สเปน ที่นี่

พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   09 พฤษภาคม 2015
18:45 เอฟเวอร์ตัน - ซันเดอร์แลนด์ กูดิสัน ปาร์ค (CTH)
21:00 แอสตัน วิลล่า - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด วิลล่า ปาร์ค (CTH)
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ - เบิร์นลี่ย์ เคซี สเตเดียม (CTH)
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ - เซาแธมป์ตัน คิง พาวเวอร์ สเตเดี้ยม (CTH)
21:00 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน เซนต์ เจมส์ ปาร์ค (CTH)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ - ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ บริทานเนีย สเตเดี้ยม (CTH)
23:30 คริสตัล พาเลซ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เซลเฮิร์ท พาร์ค (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2015
19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - ควีนสปาร์ค เรนเจอร์ ซิตี้ ออฟ แมนเชสเตอร์ (CTH)
22:00 เชลซี - ลิเวอร์พูล สแตมฟอร์ด บริดจ์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   16 พฤษภาคม 2015
18:45 เซาแธมป์ตัน - แอสตัน วิลล่า เซนต์แมรีส์สเตเดียม (CTH)
21:00 เบิร์นลี่ย์ - สโต๊ค ซิตี้ เทิร์ฟ มัวร์ (CTH)
21:00 ควีนสปาร์ค เรนเจอร์ - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด โลฟตัส โร๊ด (CTH)
21:00 ซันเดอร์แลนด์ - เลสเตอร์ ซิตี้ สเตเดี้ยม ออฟ ไลท์ (CTH)
21:00 ทอตแน่ม ฮอทสเปอร์ - ฮัลล์ ซิตี้ ไวท์ ฮาร์ท เลน (CTH)
21:00 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - เอฟเวอร์ตัน อัพตัน ปาร์ค (CTH)
23:30 ลิเวอร์พูล - คริสตัล พาเลซ แอนฟิลด์ (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   17 พฤษภาคม 2015
19:30 สวอนซี ซิตี้ - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ไลเบอร์ตี้ สเตเดี้ยม (CTH)
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - อาร์เซนอล โอลด์ แทรฟฟอร์ด (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   19 พฤษภาคม 2015
02:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - เชลซี เดอะ ฮอว์ธอร์นส (CTH)

โปรแกรมฟุตบอล   21 พฤษภาคม 2015
01:45 อาร์เซนอล - ซันเดอร์แลนด์ เอมิเรตส์ สเตเดี้ยม (CTH)

ลาลีก้า

โปรแกรมฟุตบอล   09 ธันวาคม 2013
01:00 เลบานเต้ - เกตาเฟ่ ซิอูดาด เด บาเลนเซีย

โปรแกรมฟุตบอล   03 มกราคม 2014
22:00 เลบานเต้ - แอตเลติโก มาดริด ซิอูดาด เด บาเลนเซีย
22:00 แอตเลติโก มาดริด - เลบานเต้ บิเซนเต้ กัลเดร่อน

โปรแกรมฟุตบอล   10 กุมภาพันธ์ 2014
02:45 เอลเช่ - ราโย่ บาเยกาโน่ เอสตาดิโอ มานูเอล มาร์ติเนซ วาเลโร่

โปรแกรมฟุตบอล   09 พฤษภาคม 2015
01:45 ไอบาร์ - เอสปันญ่อล Estadio Municipal de Ipurúa
21:00 แกรนาด้า - คอร์โดบ้า Estadio Nuevo Los Carmenes
23:00 บาร์เซโลน่า - เรอัล โซเซียดัด คัมป์ นู

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2015
01:00 เรอัล มาดริด - บาเลนเซีย ซานติอาโก้ เบร์นาเบว
03:00 แอธเลติก บิลเบา - เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า เอสตาดิโอ ซาน มาเมส
17:00 เลบานเต้ - แอตเลติโก มาดริด ซิอูดาด เด บาเลนเซีย
22:00 บียาร์เรอัล - เอลเช่ เอล มาดริกัล

เซเรียอา

โปรแกรมฟุตบอล   30 กันยายน 0000
00:00 อูดิเนเซ่ - ปาร์ม่า สตาดิโอ คอมมูนาเล่ ฟริอูลี่ (True Sport)

โปรแกรมฟุตบอล   06 มกราคม 2014
02:45 ลาซิโอ - ซามพ์โดเรีย สตาดิโอ โอลิมปิโก้
18:30 อตาลันต้า - อาแอส โรม่า Atleti Azzurri
21:00 คิเอโว่ - โตริโน่ มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตกอดี้
21:00 เอ็มโปลี - เวโรน่า Stadio Carlo Castellan
21:00 เจนัว - อตาลันต้า ลุยจิ แฟร์ราริส
21:00 เอซี มิลาน - ซาสซูโอโล่ ซาน ซิโร่
21:00 ปาแลร์โม่ - กายารี่ สตาดิโอ เรนโซ่ บาร์เบร่า
21:00 ปาร์ม่า - ฟิออเรนติน่า เอ็นนิโอ ตราดินี

โปรแกรมฟุตบอล   11 มกราคม 2015
21:30 อตาลันต้า - คิเอโว่ Atleti Azzurri

โปรแกรมฟุตบอล   22 กุมภาพันธ์ 2015
21:00 ปาร์ม่า - อูดิเนเซ่ เอ็นนิโอ ตราดินี

โปรแกรมฟุตบอล   01 มีนาคม 2015
21:00 เจนัว - ปาร์ม่า ลุยจิ แฟร์ราริส

โปรแกรมฟุตบอล   06 พฤษภาคม 2015
20:00 โตริโน่ - เอ็มโปลี สตาดิโอ โอลิมปิโก

โปรแกรมฟุตบอล   09 พฤษภาคม 2015
23:00 ยูเวนตุส - กายารี่ เดลเล่ อัลปิ

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2015
01:45 เอซี มิลาน - อาแอส โรม่า ซาน ซิโร่
17:30 คิเอโว่ - เวโรน่า มาร์ค อันโตนิโอ เบนเตกอดี้
20:00 ปาแลร์โม่ - อตาลันต้า สตาดิโอ เรนโซ่ บาร์เบร่า
20:00 อูดิเนเซ่ - ซามพ์โดเรีย สตาดิโอ คอมมูนาเล่ ฟริอูลี่
20:00 เชเซน่า - ซาสซูโอโล่ สตาดิโอ ดิโน่ มานุซซี่
23:00 เอ็มโปลี - ฟิออเรนติน่า Stadio Carlo Castellan
23:00 ปาร์ม่า - นาโปลี เอ็นนิโอ ตราดินี

โปรแกรมฟุตบอล   11 พฤษภาคม 2015
01:45 ลาซิโอ - อินเตอร์ มิลาน สตาดิโอ โอลิมปิโก้

บุนเดสลีกา

โปรแกรมฟุตบอล   13 ธันวาคม 0000
02:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต ไรห์น เน็คการ์ อารีน่า

โปรแกรมฟุตบอล   29 มกราคม 2014
03:00 โวล์ฟสบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค โฟล์คสวาเก้น อารีน่า

โปรแกรมฟุตบอล   09 พฤษภาคม 2015
01:30 ฮัมบูร์ก เอสวี - ไฟร์บวร์ก อิมเทค อารีน่า
20:30 บาเยิร์น มิวนิค - เอฟ ซี เอาก์สบวร์ก อัลลิอันซ์ อารีน่า
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - แฮร์ธา เบอร์ลิน ซิกนัล อิดูนา พาร์ค
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่น กลัดบัค - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น โบรุสเซีย พาร์ค
20:30 ฮันโนเวอร์ 96 - แวร์เดอร์ เบรเมน อาเวเด อารีน่า
20:30 ไอน์ทรัค แฟรงเฟิร์ต - ฮอฟเฟ่นไฮม์ คอมแมร์ซบังก์ อารีน่า
23:30 สตุ๊ตการ์ท - ไมน์ซ เมอร์เซเดซ เบนซ์ อารีน่า

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2015
20:30 พาเดอร์บอร์น - โวล์ฟสบวร์ก Benteler-Arena
22:30 เอฟซี โคโลญจน์ - ชาลเก้ 04 ไรห์น อีเนอร์กี้ สตาดิโอน

โตโยต้าไทยพรีเมียร์ลีก

โปรแกรมฟุตบอล   09 พฤษภาคม 2015
18:00 ชลบุรี เอฟซี - ศรีสะเกษ เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด ยูไนเต็ด สเตเดี้ยม
19:00 ราชบุรี มิตรผล - บีอีซี เทโร ศาสน สนามกีฬากลางจ.ราชบุรี
19:00 ราชนาวี - สุพรรณบุรี เอฟซี ราชนาวี กม.5 สัตหีบ
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด - การท่าเรือ เอฟซี ไทยญี่ปุ่น ดินแดง

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2015
18:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี กีฬากองทัพบก
18:00 ทีโอที เอสซี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ทีโอที สเตเดี้ยม
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล - บางกอกกล๊าส เอฟซี เขาพอง สเตเดี้ยม
20:00 โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี อบจ. สระบุรี

ยามาฮ่าลีกวัน

โปรแกรมฟุตบอล   06 พฤษภาคม 2015
18:00 ประจวบ เอฟซี - สมุทรสงคราม เอฟซี สามอ่าวสเตเดี้ยม
18:00 กระบี่ เอฟซี - เชียงใหม่ เอฟซี กีฬากลาง จ.กระบี่
18:00 ยาสูบ-ศุลกากร - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี ลาดกระบัง 54
18:00 เพื่อนตำรวจ - ไทยฮอนด้า เมนสเตเดี้ยม ม.ธรรมศาสตร์(รังสิต)
18:00 พิจิตร เอฟซี - ปตท.ระยอง พิจิตรสเตเดี้ยม
18:00 สงขลา ยูไนเต็ด - ตราด เอฟซี ติณสูลานนท์
19:00 อยุธยา เอฟซี - พัทยา ยูไนเต็ด กีฬากลาง จ.อยุธยา
19:00 อ่างทอง เอฟซี - สุโขทัย เอฟซี อบจ.อ่างทอง
19:00 นครปฐม ยูไนเต็ด - บีบีซียู เอฟซี โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครปฐม
19:00 บางกอก เอฟซี - ภูเก็ต เอฟซี กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด

โปรแกรมฟุตบอล   09 พฤษภาคม 2015
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี - อยุธยา เอฟซี ธูปะเตมีย์
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด - เพื่อนตำรวจ หนองปรือ
18:00 ไทยฮอนด้า - พิจิตร เอฟซี เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
18:00 ปตท.ระยอง - อ่างทอง เอฟซี มาบข่า จ.ระยอง
18:00 สุโขทัย เอฟซี - นครปฐม ยูไนเต็ด ทุ่งทะเลหลวง (อบจ.สุโขทัย)

โปรแกรมฟุตบอล   10 พฤษภาคม 2015
18:00 ประจวบ เอฟซี - กระบี่ เอฟซี สามอ่าวสเตเดี้ยม
18:00 บีบีซียู เอฟซี - สงขลา ยูไนเต็ด กีฬากองทัพบก
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี - ตราด เอฟซี อบจ.สมุทรสงคราม
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี - บางกอก เอฟซี สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
19:00 ภูเก็ต เอฟซี - ยาสูบ-ศุลกากร สุระกุล

โปรแกรมฟุตบอล   13 มิถุนายน 2015
18:00 บางกอก เอฟซี - พัทยา ยูไนเต็ด กีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด