ผลมวยสด เรตมวย

ผลมวย วันศุกร์ ที่ 16 กันยายน 2559

ศึกมวยมันส์วันศุกร์ ช่อง True4U

ณ เวทีมวยรังสิต เริ่มเวลา 18.00 น.

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

 

ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง [ชนะ] เกษมน้อย ส.เกษมศึก

นิวแสนชัย ปกรณ์พรสุรินทร์ [ชนะ] ข้าวใหม่ ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์

ศักดิ์เพชร ไฟต์เตอร์มวยไทย [ชนะ] กองพลเล็ก เกียรติกองพล

พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่9 [แพ้] เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์

 

ผลมวย วันเสาร์ ที่ 17 กันยายน 2559

ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3

ณ เวทีมวย สยาม อ้อมน้อย เริ่มเวลา 12.15 น.

ศึกจ้าวมวยไทย

 

หม่ำหม่ำ เอกบางไทร [ชนะ] สำลีทอง โตโยต้าระยอง

พญาหลวง ฟลุ๊กบะหมี่เกี๊ยว [ชนะ] วาฮิต แสงมรกต(อิหร่าน)

เพชรวัลลภ ศิษย์สองพี่น้อง [แพ้] บัวเขียว ป.พงษ์สว่าง

เพชรสกล ต.หลักสอง [แพ้] เมืองเพชร นำแสงก่อสร้าง

ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี ช่อง Thairath

ณ เวทีมวย มนตรีสตูดิโอ เริ่มเวลา 14.00 น.

ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี

 

กล้ารบ โตโยต้าระยอง [ชนะ] เจนรบ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว

พญาน้อย ศิษย์นิวัฒน์ [แพ้] ผึ้งหลวง เพชรสี่หมื่น

เพชรพะงัน ส.สุขสม [แพ้] เพชรนิยม เอฟ.เอ.กรุ๊ป

ขวัญโดม ต่อมีนบุรี [ชนะ] เพชรเมืองย่า สุดสาครมวยไทย

ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี ช่อง 9

ณ เวทีมวยลุมพินี เริ่มเวลา 16.30 น.

mcot

 

เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ [แพ้] ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย

ขุนพล ศิษย์แก้วประพล [ชนะ] ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง

เก่งกล้า ป.เป๊กโก้ [แพ้] ประกายเพชร นิติสมุย

ศึกมวยลุมพินี ช่อง CTH

ณ เวทีมวยลุมพินี เริ่มเวลา 18.30 น.

โปรแกรมศึกมวยไทยลุมพินี CTH

 

ฟ้าสั่ง ส.ชลธิชา VS เผด็จศึก ส.ศักดิ์เจริญ

แม็ค (ออสเตรเลีย) สิงห์ป่าตอง VS เควิน (สเปน) เซเว่นมวยไทย

วันใหม่ ลูกบุญมี VS ใต้จัน ส.ปัญโญกิจ

ยอดขุนศึก พ.เมืองแพร่ VS เขมราฐ ก.จิระรัตน์

ศึกแม่ไม้มวยไทย ช่อง ไบรท์ทีวี

ณ เวทีมวย ลุมพินี เริ่มเวลา 14.00 น.

มวยศึกไบรท์ทีวี

 

ระฆังทอง บ.จงเจริญ [แพ้] เอกไพลิน ส.ศักดิ์เจริญ

ก้องปฐพี ศักดิ์นิรันรัตน์ [ชนะ] เดชกุญชร แป๋งกองปราบ

เพชรพลังพล จ.ทวีทรัพย์ [ชนะ] เพชรใหม่ ป.ปลื้มจักร

มงคลศึก พันธ์ดักษ์รัตนบุรี [ชนะ] กุมารดอย ส.ปัญโญกิจ

 

ผลมวย วันอาทิตย์ ที่ 18 กันยายน 2559

มวยไทย 7 สี ช่อง 7

ณ เวทีมวย ช่อง 7 เริ่มเวลา 13.00 น.

มวยไทย7สี

 

กุหลาบดำ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย [ชนะ] ภาคิน ต.ละงู

แสงดาว เอราวัณ [แพ้] แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม

เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม [ชนะ] ดาวไฟ ส.เสือเพชร

จักรดาว เทพเกษม [แพ้] โชคดี พี.เค.แสนชัยฯ

ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง NBT

ณ เวทีมวยรังสิต เริ่มเวลา 15.00 น.

โปรแกรมศึกมวยดีวิถีไทย

 

กุหลาบดอย ศิษย์วีระชาติ [แพ้] แสงอรุณ ส.พงษ์อมร

โดโด้ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว [ชนะ] เพชรสมหวัง รังสรรค์เชียงกง

ธนัญชัย ราชานนท์ [ชนะ] ฟ้านิมิต ดาบรันสารคาม

เพชรศิษย์ธง ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ [ยกเลิก] เพชรสายฟ้า ส.จ.วิชิตแปดริ้ว

ศึกราชดำเนิน ซูปเปอร์ไฟต์ ช่อง PPTV

ณ เวทีมวยราชดำเนิน เริ่มเวลา 18.20 น.

ศึกราชดำเนิน ซูปเปอร์ไฟต์ PPTV

 

ศรีพนม ร.ร.กีฬาพิษณุโลก VS อ๊อฟไซน์ ก.กัมปนาท

โด่งดัง พุ่มพันธุ์ม่วง VS จ้าวยอดศึก เกียรติเชียรรัตน์

ศรราม 13 เหรียญเอ็กซ์เพรส VS แก่นเพชร สท.สัมฤทธิ์

ยามาดะ สิงห์มาวิน VS ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา

 

คมชัดลึก ศึกมวยไทย ช่อง Now26

ณ เวทีมวยคมชัดลึก เริ่มเวลา 18.30 น.

ศึกคมชัดลึกมวยไทย

 

กร เพชรพญาไท [ชนะ] เพชรศักดา ศิษย์เจ๊รส

เดอะคิงส์ เจนวิทย์ก่อสร้าง [แพ้] เพชรวันชัย อ.ขวัญชัย

แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธ์ [แพ้] กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย

ลมหวล ศิษย์ลมหนาว [ชนะ] วันชัย ช.พัชรพล

พลังชัย ป.พีณภัทร [แพ้] รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย