เจลีกดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น

ผลบอลเจ ลีก ญี่ปุ่น ผลบอลเจ ลีก ญี่ปุ่น เมื่อคืน J.League ผลบอลลีก ญี่ปุ่น ย้อนหลัง ทุกคู่ทุกสนาม ดูได้ที่นี่ ฟรี

วันที่ 18 ตุลาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Consadole Sapporo Cerezo Osaka
17:00 Matsumoto Yamaga Kashima
17:30 Urawa Oita Trinita
วันที่ 19 ตุลาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Vissel Kobe FC Tokyo
12:00 Gamba Osaka Kawasaki Frontale
12:00 Nagoya Grampus Vegalta Sendai
12:00 Shimizu S-pulse Sanfrecce Hiroshima
12:00 Yokohama F. Marinos Shonan Bellmare
13:00 Jubilo Iwata Sagan Tosu
วันที่ 2 พฤศจิกายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Vissel Kobe Vegalta Sendai
12:00 Consadole Sapporo Nagoya Grampus
12:00 Sagan Tosu Yokohama F. Marinos
12:00 Shimizu S-pulse Jubilo Iwata
13:00 Cerezo Osaka Matsumoto Yamaga
13:00 Kashima Urawa
13:05 Kawasaki Frontale Sanfrecce Hiroshima
13:05 Oita Trinita FC Tokyo
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
14:00 Shonan Bellmare Gamba Osaka
วันที่ 9 พฤศจิกายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Jubilo Iwata FC Tokyo
12:00 Kashima Kawasaki Frontale
12:00 Nagoya Grampus Vissel Kobe
12:00 Sanfrecce Hiroshima Urawa
12:00 Yokohama F. Marinos Consadole Sapporo
13:00 Cerezo Osaka Shonan Bellmare
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:05 Vegalta Sendai Shimizu S-pulse
12:00 Oita Trinita Gamba Osaka
13:00 Sagan Tosu Matsumoto Yamaga
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Vissel Kobe Cerezo Osaka
12:00 Consadole Sapporo Jubilo Iwata
12:00 FC Tokyo Shonan Bellmare
12:00 Matsumoto Yamaga Yokohama F. Marinos
12:00 Nagoya Grampus Sagan Tosu
12:00 Sanfrecce Hiroshima Kashima
12:00 Shimizu S-pulse Oita Trinita
12:00 Urawa Kawasaki Frontale
13:00 Gamba Osaka Vegalta Sendai
วันที่ 30 พฤศจิกายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Cerezo Osaka Shimizu S-pulse
12:00 FC Tokyo Urawa
12:00 Gamba Osaka Matsumoto Yamaga
12:00 Jubilo Iwata Nagoya Grampus
12:00 Kashima Vissel Kobe
12:00 Kawasaki Frontale Yokohama F. Marinos
12:00 Sagan Tosu Consadole Sapporo
12:00 Shonan Bellmare Sanfrecce Hiroshima
12:00 Vegalta Sendai Oita Trinita
วันที่ 7 ธันวาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Consadole Sapporo Kawasaki Frontale
12:00 Matsumoto Yamaga Shonan Bellmare
12:00 Nagoya Grampus Kashima
12:00 Oita Trinita Cerezo Osaka
12:00 Sanfrecce Hiroshima Vegalta Sendai
12:00 Shimizu S-pulse Sagan Tosu
12:00 Urawa Gamba Osaka
12:00 Vissel Kobe Jubilo Iwata
12:00 Yokohama F. Marinos FC Tokyo
วันที่ 6 ตุลาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
13:05 Cerezo Osaka 0 – 1 Kashima
15:05 Urawa 2 – 1 Shimizu S-pulse
17:00 Shonan Bellmare 0 – 5 Kawasaki Frontale
วันที่ 5 ตุลาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Nagoya Grampus 1 – 1 Oita Trinita
12:05 Jubilo Iwata 0 – 2 Yokohama F. Marinos
12:05 Sagan Tosu 2 – 1 FC Tokyo
12:05 Vegalta Sendai 0 – 1 Matsumoto Yamaga
14:00 Sanfrecce Hiroshima 6 – 2 Vissel Kobe
วันที่ 4 ตุลาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Gamba Osaka 5 – 0 Consadole Sapporo
วันที่ 29 กันยายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:05 Matsumoto Yamaga 0 – 0 FC Tokyo
17:05 Shonan Bellmare 0 – 6 Shimizu S-pulse
วันที่ 28 กันยายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:05 Cerezo Osaka 3 – 1 Gamba Osaka
12:05 Sagan Tosu 3 – 3 Urawa
13:05 Kashima 1 – 1 Consadole Sapporo
15:05 Kawasaki Frontale 1 – 2 Vissel Kobe
16:05 Oita Trinita 1 – 2 Jubilo Iwata
17:05 Sanfrecce Hiroshima 1 – 1 Nagoya Grampus
17:05 Vegalta Sendai 1 – 1 Yokohama F. Marinos
วันที่ 14 กันยายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Consadole Sapporo 1 – 3 Vegalta Sendai
16:00 Oita Trinita 2 – 1 Shonan Bellmare
17:05 Gamba Osaka 1 – 0 Sagan Tosu
17:05 Kashima 2 – 0 FC Tokyo
17:05 Kawasaki Frontale 2 – 0 Jubilo Iwata
17:05 Vissel Kobe 2 – 1 Matsumoto Yamaga
17:05 Yokohama F. Marinos 3 – 0 Sanfrecce Hiroshima
วันที่ 13 กันยายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:30 Shimizu S-pulse 3 – 2 Nagoya Grampus
17:30 Urawa 1 – 2 Cerezo Osaka
วันที่ 1 กันยายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:00 Cerezo Osaka 2 – 1 Kawasaki Frontale
16:00 Shimizu S-pulse 0 – 4 Kashima
17:00 Shonan Bellmare 1 – 1 Urawa
วันที่ 31 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Matsumoto Yamaga 0 – 0 Oita Trinita
17:00 Yokohama F. Marinos 3 – 1 Gamba Osaka
17:05 Jubilo Iwata 0 – 2 Sanfrecce Hiroshima
17:05 Vissel Kobe 2 – 3 Consadole Sapporo
17:30 Sagan Tosu 2 – 1 Vegalta Sendai
วันที่ 30 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:30 Nagoya Grampus 1 – 2 FC Tokyo
วันที่ 24 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:05 Consadole Sapporo 1 – 1 FC Tokyo
16:05 Nagoya Grampus 1 – 5 Yokohama F. Marinos
17:00 Jubilo Iwata 0 – 2 Cerezo Osaka
17:00 Kawasaki Frontale 2 – 2 Shimizu S-pulse
17:00 Sanfrecce Hiroshima 0 – 0 Oita Trinita
17:00 Vegalta Sendai 1 – 1 Shonan Bellmare
วันที่ 23 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Kashima 2 – 2 Gamba Osaka
17:35 Sagan Tosu 1 – 6 Vissel Kobe
17:35 Urawa 1 – 2 Matsumoto Yamaga
วันที่ 18 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:00 Matsumoto Yamaga 1 – 1 Nagoya Grampus
17:00 Gamba Osaka 1 – 1 Jubilo Iwata
วันที่ 17 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:05 Shimizu S-pulse 0 – 8 Consadole Sapporo
17:00 FC Tokyo 0 – 1 Sanfrecce Hiroshima
17:00 Oita Trinita 0 – 1 Kashima
17:00 Shonan Bellmare 2 – 3 Sagan Tosu
17:00 Vegalta Sendai 2 – 2 Kawasaki Frontale
17:00 Vissel Kobe 3 – 0 Urawa
17:05 Yokohama F. Marinos 1 – 2 Cerezo Osaka
วันที่ 11 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:00 Cerezo Osaka 1 – 2 Sagan Tosu
17:00 Jubilo Iwata 2 – 3 Shonan Bellmare
วันที่ 10 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Consadole Sapporo 1 – 1 Urawa
16:05 Shimizu S-pulse 1 – 0 Matsumoto Yamaga
16:35 Kashima 2 – 1 Yokohama F. Marinos
17:00 FC Tokyo 1 – 0 Vegalta Sendai
17:00 Nagoya Grampus 3 – 0 Kawasaki Frontale
17:00 Oita Trinita 1 – 1 Vissel Kobe
17:05 Gamba Osaka 1 – 1 Sanfrecce Hiroshima
วันที่ 4 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Kawasaki Frontale 0 – 0 Matsumoto Yamaga
17:05 Urawa 2 – 2 Nagoya Grampus
17:35 Sagan Tosu 2 – 2 Oita Trinita
วันที่ 3 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 FC Tokyo 3 – 0 Cerezo Osaka
17:00 Shonan Bellmare 3 – 2 Kashima
17:00 Vegalta Sendai 2 – 1 Jubilo Iwata
17:00 Yokohama F. Marinos 0 – 1 Shimizu S-pulse
17:05 Sanfrecce Hiroshima 1 – 0 Consadole Sapporo
วันที่ 2 สิงหาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:05 Vissel Kobe 2 – 2 Gamba Osaka
วันที่ 31 กรกฎาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Sanfrecce Hiroshima 3 – 2 Kawasaki Frontale
17:30 Urawa 1 – 1 Kashima
วันที่ 27 กรกฎาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:05 Kawasaki Frontale 3 – 1 Oita Trinita
วันที่ 20 กรกฎาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:05 Consadole Sapporo 5 – 2 Shonan Bellmare
16:00 Nagoya Grampus 2 – 2 Gamba Osaka
16:05 Matsumoto Yamaga 2 – 2 Sanfrecce Hiroshima
16:05 Vissel Kobe 0 – 2 Yokohama F. Marinos
16:30 Kashima 2 – 1 Sagan Tosu
17:00 Jubilo Iwata 1 – 3 Urawa
17:00 Shimizu S-pulse 0 – 2 FC Tokyo
17:05 Cerezo Osaka 0 – 0 Vegalta Sendai
วันที่ 14 กรกฎาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 FC Tokyo 0 – 3 Kawasaki Frontale
17:00 Shonan Bellmare 3 – 1 Vissel Kobe
วันที่ 13 กรกฎาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:00 Matsumoto Yamaga 0 – 1 Jubilo Iwata
17:00 Cerezo Osaka 3 – 0 Nagoya Grampus
17:05 Gamba Osaka 1 – 0 Shimizu S-pulse
17:05 Oita Trinita 2 – 1 Consadole Sapporo
17:05 Vegalta Sendai 0 – 4 Kashima
17:05 Yokohama F. Marinos 3 – 1 Urawa
17:30 Sagan Tosu 0 – 2 Sanfrecce Hiroshima
วันที่ 7 กรกฎาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:05 Consadole Sapporo 1 – 1 Matsumoto Yamaga
16:00 Nagoya Grampus 0 – 2 Shonan Bellmare
17:00 FC Tokyo 3 – 1 Gamba Osaka
17:00 Kawasaki Frontale 0 – 0 Sagan Tosu
วันที่ 6 กรกฎาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:00 Shimizu S-pulse 2 – 1 Vissel Kobe
17:00 Yokohama F. Marinos 1 – 0 Oita Trinita
17:05 Kashima 2 – 0 Jubilo Iwata
17:05 Sanfrecce Hiroshima 1 – 1 Cerezo Osaka
17:05 Urawa 1 – 0 Vegalta Sendai
วันที่ 30 มิถุนายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:00 Vissel Kobe 5 – 3 Nagoya Grampus
16:30 Kashima 2 – 2 Sanfrecce Hiroshima
17:00 Shonan Bellmare 0 – 2 Cerezo Osaka
17:00 Vegalta Sendai 2 – 1 Consadole Sapporo
17:05 Jubilo Iwata 1 – 3 Kawasaki Frontale
17:05 Oita Trinita 2 – 0 Urawa
17:35 Sagan Tosu 4 – 2 Shimizu S-pulse
วันที่ 26 มิถุนายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:05 Matsumoto Yamaga 1 – 3 Gamba Osaka
17:00 FC Tokyo 4 – 2 Yokohama F. Marinos
วันที่ 23 มิถุนายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Vegalta Sendai 2 – 0 FC Tokyo
วันที่ 22 มิถุนายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Consadole Sapporo 3 – 1 Sagan Tosu
16:00 Vissel Kobe 2 – 2 Oita Trinita
16:00 Yokohama F. Marinos 1 – 0 Matsumoto Yamaga
17:00 Cerezo Osaka 2 – 0 Jubilo Iwata
17:00 Gamba Osaka 1 – 0 Shonan Bellmare
17:00 Nagoya Grampus 1 – 2 Shimizu S-pulse
วันที่ 15 มิถุนายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
16:00 Shimizu S-pulse 3 – 2 Yokohama F. Marinos
17:00 FC Tokyo 0 – 1 Vissel Kobe
17:00 Jubilo Iwata 0 – 0 Gamba Osaka
17:00 Matsumoto Yamaga 0 – 1 Vegalta Sendai
17:00 Oita Trinita 1 – 1 Nagoya Grampus
17:00 Urawa 2 – 1 Sagan Tosu
วันที่ 14 มิถุนายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Kashima 2 – 0 Cerezo Osaka
17:00 Kawasaki Frontale 1 – 1 Consadole Sapporo
17:00 Sanfrecce Hiroshima 2 – 0 Shonan Bellmare
วันที่ 1 มิถุนายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Consadole Sapporo 1 – 0 Sanfrecce Hiroshima
12:00 FC Tokyo 3 – 1 Oita Trinita
12:00 Vegalta Sendai 3 – 1 Nagoya Grampus
13:00 Jubilo Iwata 1 – 1 Vissel Kobe
14:00 Sagan Tosu 0 – 1 Cerezo Osaka
16:00 Matsumoto Yamaga 1 – 1 Shimizu S-pulse
17:00 Gamba Osaka 1 – 1 Kashima
17:00 Kawasaki Frontale 1 – 1 Urawa
วันที่ 31 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:05 Shonan Bellmare 1 – 2 Yokohama F. Marinos
วันที่ 26 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Yokohama F. Marinos 4 – 0 Jubilo Iwata
12:00 Sagan Tosu 1 – 0 Kashima
12:00 Urawa 0 – 4 Sanfrecce Hiroshima
13:00 Nagoya Grampus 0 – 1 Matsumoto Yamaga
13:00 Vissel Kobe 4 – 1 Shonan Bellmare
14:00 Oita Trinita 0 – 1 Kawasaki Frontale
วันที่ 25 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Consadole Sapporo 0 – 0 Gamba Osaka
12:00 Shimizu S-pulse 4 – 3 Vegalta Sendai
13:00 Cerezo Osaka 1 – 0 FC Tokyo
วันที่ 18 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Jubilo Iwata 2 – 0 Vegalta Sendai
12:00 Yokohama F. Marinos 4 – 1 Vissel Kobe
12:05 FC Tokyo 2 – 0 Consadole Sapporo
13:00 Kashima 5 – 0 Matsumoto Yamaga
14:00 Oita Trinita 1 – 1 Shimizu S-pulse
17:00 Gamba Osaka 1 – 0 Cerezo Osaka
วันที่ 17 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Kawasaki Frontale 1 – 1 Nagoya Grampus
17:00 Sanfrecce Hiroshima 0 – 1 Sagan Tosu
17:30 Urawa 2 – 3 Shonan Bellmare
วันที่ 12 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:05 Matsumoto Yamaga 0 – 0 Consadole Sapporo
11:10 Vegalta Sendai 2 – 1 Sanfrecce Hiroshima
12:00 FC Tokyo 1 – 0 Jubilo Iwata
12:05 Shimizu S-pulse 0 – 4 Kawasaki Frontale
12:05 Vissel Kobe 0 – 1 Kashima
13:00 Nagoya Grampus 2 – 0 Urawa
14:00 Shonan Bellmare 0 – 1 Oita Trinita
วันที่ 11 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Sagan Tosu 3 – 1 Gamba Osaka
13:00 Cerezo Osaka 3 – 0 Yokohama F. Marinos
วันที่ 4 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Consadole Sapporo 2 – 1 Vissel Kobe
12:00 Matsumoto Yamaga 0 – 2 Cerezo Osaka
14:00 Gamba Osaka 0 – 0 FC Tokyo
14:00 Oita Trinita 2 – 0 Sagan Tosu
14:00 Shonan Bellmare 1 – 1 Nagoya Grampus
วันที่ 3 พฤษภาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:05 Sanfrecce Hiroshima 0 – 1 Yokohama F. Marinos
12:05 Urawa 0 – 1 Jubilo Iwata
13:00 Kashima 3 – 0 Shimizu S-pulse
13:00 Kawasaki Frontale 3 – 1 Vegalta Sendai
วันที่ 28 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Vegalta Sendai 2 – 1 Gamba Osaka
11:05 Yokohama F. Marinos 2 – 1 Kashima
12:00 Sagan Tosu 0 – 2 Shonan Bellmare
12:00 Vissel Kobe 1 – 2 Kawasaki Frontale
12:05 FC Tokyo 2 – 0 Matsumoto Yamaga
13:00 Jubilo Iwata 1 – 2 Consadole Sapporo
13:00 Nagoya Grampus 1 – 0 Sanfrecce Hiroshima
14:05 Shimizu S-pulse 0 – 2 Urawa
วันที่ 27 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Cerezo Osaka 0 – 0 Oita Trinita
วันที่ 20 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:05 Consadole Sapporo 3 – 0 Yokohama F. Marinos
11:05 Urawa 1 – 0 Vissel Kobe
12:05 Matsumoto Yamaga 1 – 0 Sagan Tosu
12:05 Nagoya Grampus 1 – 0 Jubilo Iwata
13:00 Kashima 1 – 0 Vegalta Sendai
13:00 Shimizu S-pulse 1 – 0 Cerezo Osaka
14:00 Gamba Osaka 1 – 1 Oita Trinita
วันที่ 19 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Kawasaki Frontale 2 – 0 Shonan Bellmare
17:00 Sanfrecce Hiroshima 0 – 1 FC Tokyo
วันที่ 14 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 FC Tokyo 3 – 1 Kashima
12:00 Sagan Tosu 0 – 1 Kawasaki Frontale
13:00 Jubilo Iwata 1 – 2 Shimizu S-pulse
14:00 Gamba Osaka 0 – 1 Urawa
14:00 Oita Trinita 2 – 0 Vegalta Sendai
14:00 Vissel Kobe 2 – 4 Sanfrecce Hiroshima
15:00 Shonan Bellmare 1 – 1 Matsumoto Yamaga
วันที่ 13 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
13:00 Cerezo Osaka 0 – 1 Consadole Sapporo
17:00 Yokohama F. Marinos 1 – 1 Nagoya Grampus
วันที่ 6 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Consadole Sapporo 1 – 2 Oita Trinita
12:00 FC Tokyo 2 – 1 Shimizu S-pulse
12:00 Sanfrecce Hiroshima 3 – 0 Gamba Osaka
12:00 Vegalta Sendai 3 – 0 Sagan Tosu
14:00 Shonan Bellmare 0 – 2 Jubilo Iwata
17:05 Matsumoto Yamaga 2 – 1 Vissel Kobe
วันที่ 5 เมษายน 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Kashima 2 – 1 Nagoya Grampus
17:00 Kawasaki Frontale 1 – 1 Cerezo Osaka
17:30 Urawa 0 – 3 Yokohama F. Marinos
วันที่ 31 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:05 Matsumoto Yamaga 0 – 2 Kawasaki Frontale
12:05 Shimizu S-pulse 1 – 3 Shonan Bellmare
วันที่ 30 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Nagoya Grampus 4 – 0 Consadole Sapporo
12:00 Urawa 1 – 1 FC Tokyo
12:00 Vegalta Sendai 0 – 2 Cerezo Osaka
13:00 Jubilo Iwata 1 – 1 Kashima
15:00 Gamba Osaka 3 – 4 Vissel Kobe
17:00 Oita Trinita 0 – 1 Sanfrecce Hiroshima
วันที่ 29 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:30 Yokohama F. Marinos 0 – 0 Sagan Tosu
วันที่ 17 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Sagan Tosu 1 – 0 Jubilo Iwata
11:30 FC Tokyo 1 – 0 Nagoya Grampus
12:00 Consadole Sapporo 1 – 3 Kashima
12:00 Vissel Kobe 1 – 1 Shimizu S-pulse
13:00 Cerezo Osaka 1 – 2 Urawa
13:00 Kawasaki Frontale 0 – 1 Gamba Osaka
13:00 Sanfrecce Hiroshima 1 – 0 Matsumoto Yamaga
14:00 Oita Trinita 2 – 0 Yokohama F. Marinos
15:00 Shonan Bellmare 2 – 1 Vegalta Sendai
วันที่ 10 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 FC Tokyo 2 – 0 Sagan Tosu
12:00 Yokohama F. Marinos 2 – 2 Kawasaki Frontale
12:05 Vegalta Sendai 1 – 3 Vissel Kobe
วันที่ 9 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:05 Consadole Sapporo 5 – 2 Shimizu S-pulse
12:05 Matsumoto Yamaga 0 – 1 Urawa
13:00 Gamba Osaka 2 – 3 Nagoya Grampus
13:00 Jubilo Iwata 1 – 2 Oita Trinita
14:00 Cerezo Osaka 0 – 1 Sanfrecce Hiroshima
14:05 Kashima 1 – 0 Shonan Bellmare
วันที่ 2 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
11:00 Yokohama F. Marinos 2 – 1 Vegalta Sendai
12:05 Nagoya Grampus 2 – 0 Cerezo Osaka
12:05 Shimizu S-pulse 2 – 4 Gamba Osaka
13:00 Vissel Kobe 1 – 0 Sagan Tosu
14:00 Shonan Bellmare 2 – 3 FC Tokyo
14:00 Urawa 0 – 2 Consadole Sapporo
14:05 Oita Trinita 0 – 1 Matsumoto Yamaga
วันที่ 1 มีนาคม 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:00 Kawasaki Frontale 1 – 1 Kashima
17:00 Sanfrecce Hiroshima 0 – 0 Jubilo Iwata
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
12:00 Sagan Tosu 0 – 4 Nagoya Grampus
12:00 Sanfrecce Hiroshima 1 – 1 Shimizu S-pulse
12:00 Vegalta Sendai 0 – 0 Urawa
12:05 Kawasaki Frontale 0 – 0 FC Tokyo
13:00 Gamba Osaka 2 – 3 Yokohama F. Marinos
13:00 Jubilo Iwata 1 – 1 Matsumoto Yamaga
13:00 Kashima 1 – 2 Oita Trinita
14:05 Shonan Bellmare 2 – 0 Consadole Sapporo
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2019
แข่งเวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
17:30 Cerezo Osaka 1 – 0 Vissel Kobe